«--§ ๑۩۞۩๑J°¨°Forum Legend°¨°๑۩۞۩๑ §--»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Đơn Xin làm quen
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyMon Dec 08, 2008 4:31 am by Admin

» anh vẫn mơ của linkend đây anh em nghe đi
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyFri Dec 05, 2008 6:23 am by killer.dracula_9x

» day bye day
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyFri Dec 05, 2008 6:03 am by killer.dracula_9x

» tieuthieugia871993
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyThu Dec 04, 2008 7:05 am by killer.dracula_9x

» Em Quỳnh Tâm - girl Châu Sơn
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyThu Dec 04, 2008 6:53 am by killer.dracula_9x

» Teen PLB đâu em chào hàng nềy!!!!!!!!
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyWed Dec 03, 2008 6:48 pm by Admin

» Anh em vào đây bình chọn cho em lam MOD nào
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyWed Dec 03, 2008 6:31 am by [Minh]Kut3

» Riêng mình anh cô đơn-Edd Việt feat Lil'Knight
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyWed Dec 03, 2008 6:27 am by [Minh]Kut3

» Một bài hát đơn giản-LK ft Ưng Đại Vệ
tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM EmptyWed Dec 03, 2008 6:25 am by [Minh]Kut3

tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM

2 posters

Go down

tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM Empty tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM

Bài gửi  he0.k0j_9x Mon Dec 01, 2008 8:08 pm

nOi'' that..bAy giO` tO" chAng? muOn'' ieU Ai heT"...nhO~ ieU mA` gAp.. dC nguOi` cOn gAi'' cOi tiEn` quan trong.. HOn t"O thy` c"O mA~ vO~ mOm`... nhUc.. la"M cAC" bAn.. aH ...ieU nguOi` tA nhUg nguOi` tA kOk ieU tO" mA` chY? ieU tiEn` thy` sE~ lAm` tO" tOn? thUong la"m...vY` tO" kOk tiEn` neN chaC" gy` dA~ muA duOc.. tiNh` ieU cuA? nguoi` t"O ieU Sad( Sad(

he0.k0j_9x
Thành Viên
Thành Viên

Nam
Công Việc : hoc sinh
Châm Ngon Sống : han dan ba

tAm trAng..chAn'' vY` kOk muA nOi? tiNnh`eM Empty Gủi bài nè !!!

Bài gửi  Admin Mon Dec 01, 2008 8:12 pm

Anh này bệnh nặng !!!!! geek
Admin
Admin
Admin

Nam
Công Việc : Học sinh
Châm Ngon Sống : Hận anh nghèo không mua nổi tình em!!!

http://legend.goodbb.net

- Similar topics